Asante!

Ni ngedere
wa dhahabu.
Ni aina ya ngedere
ambaye anaishi
katika Msitu wa

Atlantiki. Ana
Jamani, picha yako manyoya ya rangi
ni nzuri sana! ya chungwa,
na—

Ndiyo, wewe unaweza.
Unaye mmoja tayari.
Jina lake ni Margo.
Huyo ni mimi.

Samahani. Mimi siku
zote naongea sana.
Mimi siyo mzuri katika
kutengeneza marafiki.

Kweli?
Mimi pia!

Wewe ni mgeni
hapa, si ndiyo? Jina
lako ni nani?

Niambie zaidi
kuhusu ngedere
wako! Ninawapenda

wanyama. Nataka

kuwa tabibu
wa wanyama
siku moja.

Basi unapaswa
ukutane na kasuku
wangu, Kiwil
Na kaka yangu
Paolo. Yeye ni
msanii mahiri,
kama wewe.

litakuwa
jambo la kuleta

34 Rafiki burudani!

VIELELEZO NA KATIE MCDEE



